Kewayawa Na Al'ada

Bari mu ɗauki rukunin i18n-demo.github.io a matsayin misali don bayyana yadda ake keɓance kewayawa.

Fayilolin da suka yi daidai da wuraren da aka ƙidaya a cikin wannan adadi na sama sune kamar haka:

  1. Hagu .i18n/htm/t1.pug
  2. Dama .i18n/htm/t2.pug

pug yaren samfuri ne wanda ke haifar da HTML 's.

➔ Danna nan don koyon nahawun pug

Ana amfani da sigar tsarin ${I18N.sponsor} a cikin fayil ɗin don aiwatar da ƙasashen duniya, kuma za a maye gurbin abun ciki tare da madaidaicin rubutu a cikin i18n.yml

Fayil ɗin da ya dace da salon mashigin kewayawa .i18n/htm/topbar.css :

[!WARN] Kada a rubuta css da js a cikin pug , in ba haka ba za a sami kuskure.

Abubuwan Haɗin Yanar Gizo

Ba za a iya rubuta js a cikin pug Idan ana buƙatar hulɗa, ana iya samun ta ta hanyar ƙirƙirar ɓangaren yanar gizo.

Abubuwan da aka haɗa zasu iya ayyana ɓangaren shafin yanar gizon a cikin md/.i18n/htm/index.js sannan suyi amfani da sashin a cikin foot.pug .

Yana da sauƙi don ƙirƙirar abubuwan haɗin yanar gizo, kamar <x-img> al'ada0 .

customElements.define(
  'x-img',
  class extends HTMLElement {
    constructor() {
      super();
      var img = document.createElement('img');
      img.src = '//p.3ti.site/i18n.svg';
      img.style = "height:99px;width:99px;";
      this.append(img);
    }
  }
)

A halin yanzu an yi nuni da x/i-h.js a cikin md/.i18n/htm/index.js , wanda 18x/src/i-h.js ɓangaren yanar gizo da ake amfani da shi don haɗakar da keɓancewa na duniya da rubutun abun ciki da aka keɓance.